Light Novel Vietsub https://lightnovelvietsub.com Thư viện light novel tiếng việt, light novel vietsub lớn nhất, chất lượng cao, cập nhật liên tục. Sun, 10 Jan 2021 09:04:40 +0000 vi hourly 1 https://wordpress.org/?v=5.6 I Was Caught up in a Hero Summoning, but That World Is at Peace https://lightnovelvietsub.com/i-was-caught-up-in-a-hero-summoning-but-that-world-is-at-peace.html Sat, 19 Dec 2020 10:40:22 +0000 https://lightnovelvietsub.com/i-was-caught-up-in-a-hero-summoning-but-that-world-is-at-peace.html Nguồn

]]>
Death March kara Hajimaru Isekai Kyusoukyoku https://lightnovelvietsub.com/death-march-kara-hajimaru-isekai-kyusoukyoku.html Sat, 19 Dec 2020 11:30:52 +0000 https://lightnovelvietsub.com/death-march-kara-hajimaru-isekai-kyusoukyoku.html Nguồn

]]>
Kuraki Kyuuden no Shisha no Ou https://lightnovelvietsub.com/kuraki-kyuuden-no-shisha-no-ou.html Sat, 19 Dec 2020 16:39:05 +0000 https://lightnovelvietsub.com/kuraki-kyuuden-no-shisha-no-ou.html Nguồn

]]>
Hazure Waku No【Joutai Ijou Skill】De Saikyou Ni Natta Ore Ga Subete Wo Juurin Suru Made https://lightnovelvietsub.com/hazure-waku-no%e3%80%90joutai-ijou-skill%e3%80%91de-saikyou-ni-natta-ore-ga-subete-wo-juurin-suru-made.html Sun, 20 Dec 2020 06:54:54 +0000 https://lightnovelvietsub.com/hazure-waku-no%e3%80%90joutai-ijou-skill%e3%80%91de-saikyou-ni-natta-ore-ga-subete-wo-juurin-suru-made.html Nguồn

]]>
Magical Girl Shiny Angel ~Humiliating Futanari Training~ https://lightnovelvietsub.com/magical-girl-shiny-angel-humiliating-futanari-training.html Sun, 20 Dec 2020 11:11:10 +0000 https://lightnovelvietsub.com/magical-girl-shiny-angel-humiliating-futanari-training.html Nguồn

]]>
Nữ phụ phản diện đổi vai thành cô em gái cuồng anh trai https://lightnovelvietsub.com/nu-phu-phan-dien-doi-vai-thanh-co-em-gai-cuong-anh-trai.html Sun, 20 Dec 2020 11:11:16 +0000 https://lightnovelvietsub.com/nu-phu-phan-dien-doi-vai-thanh-co-em-gai-cuong-anh-trai.html Nguồn

]]>
Người tôi thích là em gái, nhưng cũng không phải là em gái https://lightnovelvietsub.com/nguoi-toi-thich-la-em-gai-nhung-cung-khong-phai-la-em-gai.html Sun, 20 Dec 2020 15:19:04 +0000 https://lightnovelvietsub.com/nguoi-toi-thich-la-em-gai-nhung-cung-khong-phai-la-em-gai.html Nguồn

]]>
Ryoushin no Shakkin wo Katagawari shite Morau Jouken wa Nihon Ichi https://lightnovelvietsub.com/ryoushin-no-shakkin-wo-katagawari-shite-morau-jouken-wa-nihon-ichi.html Sun, 20 Dec 2020 17:25:14 +0000 https://lightnovelvietsub.com/ryoushin-no-shakkin-wo-katagawari-shite-morau-jouken-wa-nihon-ichi.html Nguồn

]]>
Deatte Hitotsuki de Zecchou Jorei! https://lightnovelvietsub.com/deatte-hitotsuki-de-zecchou-jorei.html Thu, 31 Dec 2020 00:13:07 +0000 https://lightnovelvietsub.com/deatte-hitotsuki-de-zecchou-jorei.html Nguồn

]]>
Kumo Desu Ga Nani Ka https://lightnovelvietsub.com/kumo-desu-ga-nani-ka-2.html Wed, 06 Jan 2021 02:21:20 +0000 https://lightnovelvietsub.com/kumo-desu-ga-nani-ka-2.html Nguồn

]]>
Kobold vô đối https://lightnovelvietsub.com/kobold-vo-doi.html Wed, 06 Jan 2021 02:21:36 +0000 https://lightnovelvietsub.com/kobold-vo-doi.html Nguồn

]]>
The Banished Villainess’ Husband https://lightnovelvietsub.com/the-banished-villainess-husband.html Thu, 07 Jan 2021 02:13:04 +0000 https://lightnovelvietsub.com/the-banished-villainess-husband.html Nguồn

]]>
Ore Dake Irerukakushi Dungeon https://lightnovelvietsub.com/ore-dake-irerukakushi-dungeon-4.html Sat, 09 Jan 2021 08:06:20 +0000 https://lightnovelvietsub.com/ore-dake-irerukakushi-dungeon-4.html Nguồn

]]>
Giọt mộng và hoa tinh cầu https://lightnovelvietsub.com/giot-mong-va-hoa-tinh-cau.html Sat, 09 Jan 2021 08:06:36 +0000 https://lightnovelvietsub.com/giot-mong-va-hoa-tinh-cau.html Nguồn

]]>
Bishoujo to Kyori wo Oku Houhou https://lightnovelvietsub.com/bishoujo-to-kyori-wo-oku-houhou-2.html Sun, 10 Jan 2021 09:02:51 +0000 https://lightnovelvietsub.com/bishoujo-to-kyori-wo-oku-houhou-2.html Nguồn

]]>
Kuma Kuma Kuma Bear https://lightnovelvietsub.com/kuma-kuma-kuma-bear.html Sat, 19 Dec 2020 10:30:38 +0000 https://lightnovelvietsub.com/kuma-kuma-kuma-bear.html Nguồn

]]>
Breakthrough with the Forbidden Master https://lightnovelvietsub.com/breakthrough-with-the-forbidden-master.html Sat, 19 Dec 2020 10:43:40 +0000 https://lightnovelvietsub.com/breakthrough-with-the-forbidden-master.html Nguồn

]]>
Kaiko Sareta Ankoku Heishi (30-dai) no Slow na Second Life https://lightnovelvietsub.com/kaiko-sareta-ankoku-heishi-30-dai-no-slow-na-second-life.html Sat, 19 Dec 2020 10:49:37 +0000 https://lightnovelvietsub.com/kaiko-sareta-ankoku-heishi-30-dai-no-slow-na-second-life.html Nguồn

]]>
Release that witch https://lightnovelvietsub.com/release-that-witch.html Sat, 19 Dec 2020 13:21:42 +0000 https://lightnovelvietsub.com/release-that-witch.html Nguồn

]]>
Akuma Koujo ~ Yurui Akuma no Monogatari ~ https://lightnovelvietsub.com/akuma-koujo-yurui-akuma-no-monogatari.html Sat, 19 Dec 2020 20:06:46 +0000 https://lightnovelvietsub.com/akuma-koujo-yurui-akuma-no-monogatari.html Nguồn

]]>
탐식의 재림 - Khát Vọng Trỗi Dậy. https://lightnovelvietsub.com/%ed%83%90%ec%8b%9d%ec%9d%98-%ec%9e%ac%eb%a6%bc-khat-vong-troi-day.html Sat, 19 Dec 2020 23:26:44 +0000 https://lightnovelvietsub.com/%ed%83%90%ec%8b%9d%ec%9d%98-%ec%9e%ac%eb%a6%bc-khat-vong-troi-day.html Nguồn

]]>
Mamahaha no Tsurego ga Motokano datta https://lightnovelvietsub.com/mamahaha-no-tsurego-ga-motokano-datta-2.html Sun, 20 Dec 2020 07:18:07 +0000 https://lightnovelvietsub.com/mamahaha-no-tsurego-ga-motokano-datta-2.html Nguồn

]]>
Kou 2 ni Time leap Shita Ore ga Touji suki Datta Sensei ni Kokutta Kekka https://lightnovelvietsub.com/kou-2-ni-time-leap-shita-ore-ga-touji-suki-datta-sensei-ni-kokutta-kekka.html Sun, 20 Dec 2020 08:57:40 +0000 https://lightnovelvietsub.com/kou-2-ni-time-leap-shita-ore-ga-touji-suki-datta-sensei-ni-kokutta-kekka.html Nguồn

]]>
Fuguu Hime-tachi ha Jiyuu ni Ikitai~ Isekai Tensei o Shitara, Bishoujo no Nake de, Utahime o Suru Kotoninarimashita~ https://lightnovelvietsub.com/fuguu-hime-tachi-ha-jiyuu-ni-ikitai-isekai-tensei-o-shitara-bishoujo-no-nake-de-utahime-o-suru-kotoninarimashita.html Sun, 20 Dec 2020 10:17:02 +0000 https://lightnovelvietsub.com/fuguu-hime-tachi-ha-jiyuu-ni-ikitai-isekai-tensei-o-shitara-bishoujo-no-nake-de-utahime-o-suru-kotoninarimashita.html Nguồn

]]>